คือค้นหาใน​ google​ มาบ้างเเล้วครับเเต่ก็ยังไม่เเน่ใจนะครับว่าสายพันธุ์​อะไรกันเเน่เลยอยากจะถามเพื่อความมั้นใจครับ😁😁

น้องเป็นเเตนชนิดนึงครับ(เเต่ลืมชื่อ😊)​น้องมีหลายสายพันธุ์​มากกเเต่สายพันธุ์​ที่ดูก็ยังไม่เหมือนน้องเท่าไหร่ครับ

ขอโทษ​นะครั​บ​  ถ่ายได้เเค่นี้จริงๆๆ
*จริงๆๆตั้งใจจะเอาน้องไปสตาฟครับ
เลยอยากจะเขียนให้มันตรงกับข้อมูลจริงๆๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่