ช่วยตามหาเพลงให้หน่อย🙏

ผมตามหาเพลงนึงอยู่ครับ เป็นเพลงที่เคยตั้งนานนนนนนนนนนนนมาเเล้ว จนลืมเนื้อเพลง ลืมเกือบหมดทุกอย่าง เเต่จำความรู้สึกได้มันเป็นเพลงที่เพราะมากกับจำMVได้อยู่นิดหน่อย ในMv ถ้าจำไม่ผิดนะ มันน่าจะเป็นเพลงอะนิเมะ เป็นเพลงญู่ปุ่น คนร้องเป็นผู้หญิง ผมสั้นๆยืนร้องเพลงอยู่ริมสระน้ำ กล้องซูมให้เห็นหยดเลือดหยดลงบนพื้นพอเข้าท่อนฮุกมันก็กระจาย มีสีม่วงสีเเดงอะไรก็ไม่รู้รวมๆกัน โทนmvมันจะเป็นโทนม่วงๆ 

มันยากมากที่จะหา Mv เพลงนี้เจอเเต่ช่วยหน่อยเถอะ หามา 4เดือนละไม่เจอซะที ใครที่เจอ mvเพลงญี่ปุ่นที่มีผู้หญิงผมสั้นร้อง เป็นโทนม่วงๆเเดง ช่วยส่งมาหน่อยครับ🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่