ช่วยแนะนำซีรี่ย์กำลังภายในที่เกี่ยวกับท่องยุทธภพหรือสำนัก และนางเอกหรือบทตัวละครหญิงจืดหน่อย

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ 
1. กำลังภายใน
2. จะเป็นท่องยุทธภพหรือการต่อสู้ระหว่างสำนักก็ได้ค่ะ //ไม่เอาแนวจักรๆวงศ์ๆนะคะ เพราะมันหน่วงและกดดันเกินค่ะ รับไม่ไหว55
3. สำคัญที่สุด บทนางเอกหรือตัวละครผู้หญิงจืดๆหน่อย ให้ดีคือไม่มีนางเอกก็ได้ค่ะ หรือไม่ก็ขอแค่บทนางเอกอย่างี่เง่า เกะกะ หรือขัดขวางพระเอกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่