Western Union จำกัดวงเงินเท่าไรกันแน่ ต้องการโอนน้อยครั้งที่สุดเพื่อลดค่าธรรมเนียม

กระทู้คำถาม
วันนี้ไปติดต่อ Western Union มาสองที่
ไม่มีใครบอกได้เลยว่าทำไมมันถึงโอนเงิน 250000 THB ติดเพดานไปเยอรมันไม่ได้
ครั้งแรกที่ใช้ western union โอนค่ะ
ใครพอจะทราบต้นเหตุปัญหามั้ยคะ ว่าทำไมโอนเงินเกิน 100000  บาทไม่ได้
หักบัญชีกรุงไทยค่ะ เรื่องยอดจำกัดในตัวแอพธนาคารกรุงไทยนี่ เกิน 2500000 ไปเยอะค่ะ ไม่ได้ติดตรงกรุงไทย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่