บรรณยากาศในโรงเรียนราชินูทิศ อุดรเป็นยังไงบ้างคะ

กำลังจะย้ายไปราชินูวันจันทร์นี้น่ะค่ะ อยู่ม.2/4 ย้ายตอนเทอม2เค้ามีกลุ่มกันหมดแล้ว;-;;; เราเรียนไม่เก่งตอนอยู่รร.เก่าก็เรียนพอผ่านๆเกรดไม่สูงอยากรู้ว่าห้อง4นี้สอนยากมั้ยคะแล้วนักเรียนที่นู้นเวลามีเด็กใหม่เข้ามานี้เป็นยังไงบ้างคะ คือเราซ้ำชั้นน่ะค่ะเพราะพึ่งกลับมาจากตปท.อยากจะซ้ำความรู้ม.2ก่อนเพราะไม่ชินกับหลังสูตรไทย ตอนนี้คือกังวลมากๆๆเลยค่ะตอนเข้าไปหาครูครูเค้าบอกว่าเด็กที่นี้มีรับน้องแกล้งกันแรง ฮืออออออ😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่