ย้ายโต๊ะทำงาน แล้วหันหน้าเข้าหน้าต่าง นอกหน้าต่างเป็นประตู

ตามหัวข้อเลยค่ะ ย้ายโต๊ะทำงาน แล้วหันหน้าเข้าหน้าต่าง นอกหน้าต่างเป็นประตู โดยส่วนตัวไมาทราบว่ามีผลทางฮวงจุ้ยไหม ถ้ามีขอวิธีแก้ไขหน่อยค่ะ พยายามค้นให้เน็ต มีแต่ให้ย้ายกรณีนั่งตรงประตูเลย แต่อันนี้ มีหน้าต่างคั่นอยู่ ด้านหลังเป็นกำแพง ด้านข้างเป็นบรรได เลยไม่ทราบว่ามีผลยังไงบ้าง ถ้ามี ขอวิธีปรับฮวงจุ้ยหน่อยค่ะ ย้ายไม่ได้แล้วจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่