รอผลอนุมัติ ธนาคารธนชาติ ออกรถมือสอง

รอผลอนุมัติ ธนาคารธนชาติ ออกรถมือสอง
พอดีวันนี้ 9/12/63 ทางธนาคาร โทรมาขอทราบรายละเอียดแล้วจะแจ้งผลตอนเย็น
ตอนนี้รอมาถึงสี่ทุ่มกว่า ยังไม่ทราบผล

ถามทางไฟแนนซ์เจ้าหน้าที่ธนชาติที่เดินเรื่องเราตอนแรก ที่เราทำเรื่องเค้าบอกว่า
กำลังเร่งตามให้ ไม่แน่ใจพรุ่งนี้หยุดไหม
อาจจะมีพนักงานมาทำงานช่วงเช้าวันหยุดครึ่งวัน อาจจะมีคนกดอนุมัติให้ เพราะมันอั้นมาตั้งแต่วันเสา
ช่วงนี้คนออกรถเยอะ อาจจะกดไม่ทัน 
หรือไม่ก็ ไม่งั้นก็ทราบผลอีกทีวันจันทร์เลยรอคนเข้ามาทำงาน
เลยอยากทราบว่าปกติ วันหยุดเค้าจะมาทำจริงไหมครับ

พอดีผมต้องวางแผนการไปทำงานต่างจังหวัดถ้าไม่ได้รับรถตามที่เค้าแจ้งจะได้ไม่ต้องรอครับ
ไม่งั้นจะทำอย่างอื่นครับ

รบกวนทีครับ ท่านใดพอทราบบ้างครับ ว่าควรรอผลดีไหมหรือเช้าวันที่ 10/12/63
ผมควรออกไปทำงานต่างจังหวัดไม่ต้องรอเลย ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่