ขอถามแฟนละครช่อง 3 หน่อย

พอดีผมไปดูละครช่องสามมาเห็นสีผมดาราผู้หญิงสวยมากครับ เป็นละครน่าจะช่วงบ่าย ช่วง 2 - 3 เดือนที่แล้ว ลักษณะการย้อมเหมือนเค้าจะย้อมสีผมแค่ผมชั้นนอกชั้นเดียว สีผมคล้ายๆเทพเจ้าธอร์ครับแต่เข้มกว่า จำไม่ได้ว่าละครเรื่องอะไร
ว่าจะหารูปไปให้ช่างดูเป็นตัวอย่าง ไปไล่หาดูใน youtube ย้อนหลังตอนนี้ก็ยังไม่เจอเลยครับ เป็นฉากที่ผู้หญิงคุยหน้ากล้องคนเดียวผมยาว ดูเหมือนผมด้านในจะไม่ได้ย้อมด้านในจะเป็นสีดำ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่