บางคนทำไมถึงมีคนเกลียดพวกสังคมFurry????

คือมันเป็นเรื่องที่สงสัยมานานมากแต่ก็ยังไม่ทราบเลยว่าทำไมบางคนถึงมีคนเกลียดพวกสังคมFurrry??? พวกFurryทำอะไรผิดรึปล่าวหรือว่ามันดูไม่เหมาะสม หรือว่าอย่างอื่นๆ

แต่ในความคิดส่วนตัวผมนะครับว่าFurryเป็นสังคมน่ารักอย่างหนึ่งโดยที่เราสามารถออกแบบตัวละครเป็นสัตว์ที่รูปร่างเหมือนมนุษย์และเล่นRPแบบสนุกสนานมีความสวยงามน่ารักหรือเท่แค่นั้นแต่ส่วนอื่นๆผมไม่รู้ผมแค่รู้ว่ามันน่ารักแค่นั้น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่