จะสั่งซ์้อคอมพิวเตอร์สำนักงาน 10 เครื่องขึ้นไป ถ้าจะเป็นแบบ Tower Slim ( HP ) จะมีข้อเสียอะไรบ้างไหมครับ

จะสั่งคอมพิวเตอร์แบรน hp แบบ slim ใช้งานเอกสารทั่วไป ( อนาคตอาจจะมี upgrade แค่แรม )
ข้อดีคือ ยกย้ายไปมาง่ายดีครับ ไม่เปลืองเนื้อที่ดีครับ
แต่อยากทราบข้อเสียอื่นๆ ว่ามีอะไรบ้าง  ( ยกเว้นเรื่องอับเกรดเครื่องในอนาคต เพราะเน้นใช้งานเอกสารเป็นหลัก คงไม่มีอับเกรดอะไร ยกเว้นแรม )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่