Tablet ราคาไม่เกิน 5000 บาทตัวไหนยี่ห้อไหนคุ้มสุดครับในปีนี้

กระทู้คำถาม
ตอนนี้กำลังเล็ง lenovo M8  ถือว่าโอเคไหมครับเน้นท่องเนท ฟังเพลง ดูหนังเฉยๆครับ อยากได้แบบใส่ซิมได้ด้วย
แล้วก็ยี่ห้อไม่ดังในไทยอย่าง teclast นี่ดีไหมครับในบ้านเกิน สนตัวเก่าอย่าง P10HD อยู่ จอใหญ่กว่าด้วย
ราคาก็พอๆกัน ตัวไหน cpu ดี จอสวยกว่ากันครับหรือมียี่ห้อไหนตัวไหนแนะนำอีกบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่