ขอไอเดียในการต่อเติมฉาก หรือม่านในการปิดร้านขายอาหารในช่วงเวลากลางคืนค่ะ

สวัสดีค่ะ .. คือเรากำลังเปิดร้านขายอาหาร ในโซนฟู้ดคอร์ท แต่เป็นร้านที่เปิดโล่งทั้ง 4 ด้านแบบในรูป 
เราอยากขอไอเดีย หรือแนวทางในการใช้วัสดุหรืออุปกรณ์ที่ใช้ในการปิดร้านทั้ง 4 มุมแบบนี้ค่ะ 
เพื่อป้องกันขโมย และสามารถเก็บของ เครื่องครัว ได้เป็นสัดเป็นส่วน 
แต่ก็สามารถกลับมาเปิดโล่งทั้ง 4 มุม แบบไม่บดบังทัศนียภาพของร้านค้าร้านอื่น ๆ ในช่วงกลางวันค่ะ

ขอบพระคุณมากล่วงหน้าด้วยนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่