เปลี่ยนสีรถมอเตอร์ไซด์จากสีชมพูเปลี่ยนเป็นสีชมพูที่เข็มกว่าเก่าต้องแจ้งเปลี่ยนสีที่ขนส่งไหมคะ

สอบถามค่ะ พอดีจะเอารถมอเตอร์ไซด์ไปทำสีใหม่ รถรุ่น Honda Click 110i สีชมพูดำ
ใช้มาจะ 10 ปีแล้วค่ะ สีซีดมาก เลยคิดจะทำสีใหม่ จะทำสีชมพูแต่เป็นคนละชมพูจากเดิมค่ะ

สีชมพูเดิมค่ะ

สีชมพูที่จะทำค่ะ
แต่จะทำสีชมพูตรง บังโคลนหน้าและก็กันตก ด้วยค่ะ
แบบนี้จะต้องแจ้งเปลี่ยนสีกับทางขนส่งไหมคะ 
ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview