จองตั๋วเครื่องบินผ่าน airpaz ต้องเช็คกับสายการบินกี่รอบก่อนออกบิน

สวัสดีค่ะพอดีจองตั๋วผ่านแอ็ป airpaz โดยมาอ่านรีวิวทีหลังว่ามันมีปัญหาเยอะมากจองและจ่ายเงินไปเมื่อวานออกเดินทางวันที่ 1ม.ค.64 แล้ววันนี้โทรไปถามสายการบินที่ขึ้นไทยไลน์อ้อนแอร์ พนักงานบอกว่ามีชื่อการจองและชำระเงินเรียบร้อยแล้ววันบินให้มาเช็คอินได้เลยอันนี้คือเราได้บินแน่นอนมั้ยคะ แบบบางคนจองผ่านเว็บนี้ พอวันบินไม่มีชื่อ ขอบคุณมากค่ะ(พึ่งเคยขึ้นเครื่องครั้งแรกเลยค่อนข้างกังวลมากๆเลยค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่