มีใครเคยฝัน ว่าได้เจอคนๆนึงที่เราไม่รู้จักในชีวิตจริง แต่กับได้รู้จักและรักกันในความฝันบ้างครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆ มีใครเคยคิดที่จะตามหา คนในฝันบ้างครับ
คือเมื่อ วันที่ 5 ธันวาคม 2563 เวลา 9:00 ถึง 10:30 ขณะกำลังหลับ ในความฝันได้เจอผู้หญิงคนนึงในมหาลัย (แต่จำไม่ได้ว่ามหาลัยที่ไหน) และได้ทำความรู้จักกัน พอเริ่มสนิทกัน เวลาไปไหนมาไหนก็จะไปด้วยกัน เวลาซ้อมเชียร์ลีดเดอร์ในมหาลัย ผมก็คอยไปรับ-ส่งเธอตลอด จนเริ่มผูกพันกัน ผมก็ดันตื่นก่อน (แอบเซ่ง)
จำได้ก่อนผมตื่นนอน เธอโทรให้ผมไปรับ แล้วผมก็ขับรถไปถึงเธอพอดี ได้เห็นหน้าเธอเป็นครั้งสุดท้าย ได้เห็นรอยยิ้ม และเสื้อสีขาวที่เธอใส่ เธอลุกขึ้นกำลังจะเดินมาขึ้นรถผม แล้วผมก็ตื่นจากความฝัน ตื่นขึ้นมาแล้วรู้สึกไม่ดีเลยครับที่จากเธอมาโดยไม่ได้ลา ตื่นแล้วยังคงคิดถึง และ ห่วงหาตลอด

อ่านแล้วอาจจะงงๆหน่อยนะครับ
แต่ถึงตอนนี้เวลา 21:05 ผมก็ยังเลิกคิดถึงเธอไม่ได้เลยครับ🤣

แอบหวังว่า ถ้าเค้าคนนั้นฝันตรงกันกับผม ทักมาคุยกันนะครับ 
(ผมจำชื่อเธอไม่ได้) (ในฝันยังไม่ได้มีอะไรกัน) ถ้ามีที่นอนน่าจะเปียก🤣🤣

ถ้าให้ดีคืนนี้ขอให้ฝันถึงอีกสักครั้ง จะได้ถาม ชื่อ-ที่อยู่ 

และเพื่อนๆล่ะครับ มีใครเคยฝันแบบผม และ อยากตามหาเค้าคนนั้นบ้างมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่