ดูลายมือให้หน่อยได้มั๊ยคะ อยากรู้ว่าเราจะมีงานที่ทำนานๆไหม

คือเรารู้สึกว่าทำงานที่ไหน ก็โดนเอาเปรียบอยู่ตลอด เราเลยไม่ทน ไม่เคยทำงานที่ไหนนานๆ แบบเป็น 2 3 ปี เลย
เลยอยากรู้ว่าชีวิตนี้เราจะไปจบที่ตรงไหน บั้นปลายจะลำบากไหมคะ แล้วก็เรื่องสุขภาพ รู้สึกไม่ค่อยจะดีเลยค่ะ จะตายไวมั๊ย 555555
แล้วเรามีเนื้อคู่หรือเปล่า 
รบกวนผู้รู้ดูให้ทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview