การที่นำรูปวาดการ์ตูนดินสอ ที่เราคิดท่าทางเอง วาดเองมา วาดทับในโปรแกรมวาดรูป เรียกวิธีแบบนี้ว่าอะไร แล้วผิดมั้ยค่ะ

คือหนูใช้โปรแกรมวาดรูป ibispaint x
ค่ะ หนูวาดรูปดินสอแล้วนำเข้ารูปวาดลงในโปรแกรมที่เลเยอร์อันที่2 แล้วเพิ่มเลเยอร์อีกอันวาดทับคือวาดใหม่ตามรูปดินสิที่นำเข้ารูปภาพมาน่ะค่ะ พอผลงานเสร็จ
ก็เอาไปให้เพื่อนดู เพื่อนดั้นบอกว่าหนูลอกลาย วาดทับ ต้องวาดเอง
หนูงงมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่