อยากย้ายร้านสาขาฝึกงานที่เซเว่นต้องทำยังไงคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเรียนอยู่ปี1ที่ปัญญาภิวัฒน์ แล้วอยากย้านร้านเพราะมันไกลเราอยู่แจ้งวัฒนะ แต่ได้ทำที่ บ้านกลาง ระยะทางระยะทางประมาณ15กิโล ตอนแรกคิกว่า ไหวแต่ที่จริงไม่ไหว แล้วก็ไเทำงานกะดึกด้วยค่ะ เลิกงานประมาณ11โมง แล้วนี่ก็คิดว่าอาจจะแพ้น้ำยาล้างด้วยเพราะมันเกิดมือลอกและแสบมือแต่ตอนนี้โอเคขึ้นแล้วค่ะ ตอนป่วยลุกไม่ไหวโทรไปลาแต่เขาก็บ่นว่าไม่รับผิดชอบก็ต้องแบกตัวเองไป หน้ามึดเอายาดมมาดม แล้วก็ฝืนทำค่ะ แต่การทำงานหนักไม่ใช่ปัญหาปัญหาอยู่ที่ระยะทาง และเวลา จึงอยากย้ายร้านต้องทำยังไงคะ ช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview