อยากได้คำแนะนำการแต่งตัวแนว Luxury ของผู้ชายครับ

มีกิจกรรมแล้วเขาให้แต่งแนว Luxury ประมาณ เรียบ หรู ดูแพง แต่ราคาไม่ต้องแพงครับ
อยากได้ Reference ในการแต่งตัวให้ออกมาแนวๆ เรียบ หรู ไม่ต้องดูแพงมากก็ได้ครับ

หาดูตามอินเตอร์เน็ตแล้ว เขาดูหรูกันเกินกว่าที่ผมจะแต่งได้ เลยอยากได้คำแนะนำครับ

ปล. เป็นคนไม่ค่อยแต่งตัวครับ นี่ถือเป็นโจทย์ใหญ่มากครับ แง
ปล2. ขอแท็กผู้หญิง ให้มาช่วยเลือกหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่