เสื้อผ้ามือสองจากไอจี มาจากไหนครับ

กระทู้คำถาม
อยากทราบครับ ว่าร้านค้าในไอจีเค้าเอาเสื้อผ้าจากไหนกันครับ มันเป็นเสื้อผ้าผู้ชายมือสอง พวกเสื้อยืดเเบรนด์ nike adidas champion กางเกงh&m  อะไรอย่างงี้อะครับ อยากทราบว่าเค้าซื้อจากไหนกันครับ คือสนใจอยากจะขายเป็นอาชีพเสริมครับ ใครมีคอนเเทคอะไรก็ทิ้งไว้ได้นะครับผม^^
แสดงความคิดเห็น
Preview