คิดยังไงกับคนที่ชอบหาเรื่องตอนเมา

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมไม่ทราบว่าเป็นใครมาจากไหน แล้วทักมาหาในไอจี ตอน 02.00น. แบบหาเรื่องเลยล่ะครับ หยาบคายทุกอย่างมาหมด แล้วมานัดเจอ ถ่ายรูปปืนมาให้ดู
ส่งโลเคชั่นไปให้ก็ไม่มาสักที แล้วมาอัดเสียงส่งแบบเร้าๆ อยากคุยจังเลยครับ ไม่รู้หรอกคุณอะของจริงหรือเก่งแต่ปาก นักเลงดีๆก็มีเยอะแยะ เจอแบบนี้มั่วเกิน ไม่ไหว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่