อยากดูหนังมากกกกกกๆ แต่ก็กังวลเรื่องการเข้าโรงหนังเพราะโควิด

สวัสดีค่ะ จขกท อยู่เชียงใหม่แล้วตอนนี้มีหนังเข้าโรงใหม่เรื่อง อ้ายคนหล่อลวง ซึ่งเราน่ะอยากดูมากกกกกกๆ  เพราะมีนักแสดงบางคนที่เราชอบมากๆแสดงหนังเรื่องนี่  แต่ก็แอบกังวลในการเข้าโรงหนัง เราคิดว่าหากจะไปดูเราก็จะใส
่Maskตลอดเวลา แต่เราไม่อาจรู้ได้ว่าคนที่ดูในรอบเดียวกันจะใส่maskตลอดเวลาที่ชมภาพยนตร์หรือไม่....

ใจนึงก็อยากดู ใจนึงก็กังวล กำลังคิดค่ะว่าหรือจะอดใจไปดูหนังสัปดาห์หน้าดีที่มีหยุดยาว4วัน พฤหัส ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์

ขอถามคนที่เข้าโรงหนังในช่วงนี้ใส่แมสดูไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่