อยากทราบว่าระหว่าง Limp bizkitกับ Korn เพลงใครหนักและhardcoreกว่ากันครับ? ☺️

ผมเป็นสาวก Rap metalครับ วงที่ชอบที่สุดคือLimp bizkit ทีนี้วันหนึ่งได้หาประวัติlimp bizkitเล่นๆ ก็ได้เจอว่าวงนี้มีวงไอดอลชื่อวง Korn จึงอยากทราบว่าเพลงวงKorn นี่หนักหน่วงและhardcoreพอๆกับLimp bizkitไหมครับ ส่วนตัวไม่เคยฟังวงkornครับ เคยฟังแต่ limp bizkit เอาเฉพาะ 2 วงนี้นะครับ☺️☺️🇹🇭🇺🇲
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่