แอพบัวหลวงทำไมใช้งานยากเหลือเกินต้องคอยซื้อโทรศัพท์ใหม่ตลอดปะ

วันนี้ต้องใช้เงินค่ะ แล้วพอดีไม่มีบัตรเอทีเอ็ม  ปกติก็ทำธุระกรรมผ่านแอพตลอด ซึ่งโดยปกติแอพนี้จะลอคอินเข้าก็ยากมากอยู่แล้ว ระบบเมนูอะไรก็เข้ายาก. วันนี้ จะใช้เงินแต่เข้าแอพไม่ได้ เพราะมะนบอกว่าโทรศัพท์รุ่นนี้ไม่รองรับ คือปวดหัวมากค่ะ บอกว่าระบบปฎิบัติการของโทรศัพท์รุ่นที่ใช้อยู่ไม่รองรับทำไงก็เปิดไม่ได้ คือถ้าอยากใช้แอพคุณต้องซื้อโทรศัพท์รุ่นใหม่ล่าสุดหรอคะ จะไปลอคอินเข้าเครื่องอื่นก็ไม่ได้ เดือดร้อนมากค่ะตอนนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่