รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการต่อเติมครัว ฝาบ่ออันนี้สามารถปิดไปเลยได้เปล่าครับ

น่าจะเป็นบ่อระบายน้ำ ไม่แน่ใจนะครับ ต้องการจะต่อเติมครัวทาวน์โฮม
แต่มีตัวฝานี้อยู่ตรงพื้นครัว สามารถปิดเลยได้ไหมครับ เห็นฝาแบบนี้โพล่กลางครัวแล้วรู้สึกแปลกๆ 
แล้วก็มีฝาท่อแบบนี้อยู่ตรงที่จอดรถหน้าบ้านอีกอัน แบบเดียวกับตัวนี้เลย
ปรกติต้องเทพื้นอยู่แล้ว

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่