สอบถามครับ ใช้เน็ตทรูบ้านครบ1ปีแล้ว 300M/300M ค่าบริการ 599บาทไม่รวมvat.

ใช้เน็ตทรูบ้านครบ1ปีแล้วครับ อัฟสปีดเป็น300M/300M ค่าบริการ 599บาทไม่รวมvat. มีกล่อง True ID TV และได้เน็ตมือถือ 10 GB/เดือน ฟรีไวไฟนอกบ้าน
สอบถามครับ อย่างงี้ถือว่าคุ้มมั้ยครับ เพื่อนๆหรือมีทางเลือกอื่นที่ดีกว่านี้ ปกติใช้เป็นเน็ตบ้านธรรมดาครับ
1.อยากลดค่าบริการรายเดือนลง แต่ทุกอย่างเหมือนเดิมหรือมากกว่า
หรือ2. ค่าบริการรายเดือนเท่าเดิม แต่ทุกอย่างเพิ่มขึ้น
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่