มีใครเคยใช้ปั๊มน้ำในบ้านแบบนี้ไหมครับ

พอดีไปเดินดูปั๊มน้ำมาครับ พนักงานเขาเชียร์ตัวในรูป ว่าเป็นแบบพัฒนาใหม่มาจากปั๊มหอยโข่ง เสียงเงียบกว่าแบบทรงสี่เหลี่ยม และมีจุดเซอร์วิสแค่ตัวแผงวงจร

เกิดมาก็เพิ่งเคยเห็นครับ ใจจริงเล็งมิซซูไว้ แต่พอเขาลองเสียบปลั๊กทดลองให้ดู มันเงียบจริงๆ

แต่ด้วยความที่เพิ่งทำมาขายได้ปีกว่าๆ ไม่รู้มันทนไหม รับประกันมอเตอร์ 5 ปีเหมือนกัน

ท่านใดใช้อยู่ มีประสบการณ์แบบไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่