ช่วยแนะนำแชมพูที่ลดรังแค แก้คัน ที่หาซื้อได้ในญี่ปุ่นหน่อยครับ

เนื่องจากของที่ตุนมาเริ่มหมดแล้วครับ แต่ไม่อยากจะสั่งจากไทยอยากลองใช้ของญี่ปุ่นดูบ้างแต่ไม่รู้จะใช้ญี่ห้ออะไรดี
แล้วช่วงนี้ก็เริ่มจะหนาว(แถวผมอยู่มีหิมะตกด้วย) มันจะคันหัวหน่อยๆแถมมีรังแคด้วยช่วยแนะนำทีครับ

ขอที่หาซื้อได้จาก maxvalu, atc, ลอนสัน, ไม่ก็amazon ก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่