การบริการ รถบัสจากสุวรรณภูมิไปดอนเมือง(ต่อเครื่อง)

อยากทราบว่า ยังมีบริการฟรีอยู่ไหมคะ ต้องออกประตูไหน ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
มีอยู่ครับ น่าจะประตูสองหรือสาม ชั้นสองนะ ต้องโชว์หลักฐานคือบัตรประชาชนกับเอกสารจองไฟลท์ที่อีกสนามบินนึง
ใช้เวลาน่าดูนะประมาณชั่วโมงนึงถึง ถ้ารถติดบนทางด่วนพระราม 9 ก็ยิ่งไปกันใหญ่อีก แนะนำเช็ครถติดจากกูเกิ้ลแม็ปก่อนขึ้นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่