ตามหา หนังสยองขวัญฝรั่ง #เด็กผู้ชายมีเขาบนหัว กินเนื้อดิบเป็นอาหาร

ตามหา ภาพยนตร์ ฝรั่ง ที่ เนื้อเรื่องประมาณว่า มีวัยรุ่นสาวผู้หญิงคนหนึ่ง ที่รับจ้างเป็นพี่เลี้ยงเด็กเพราะต้องการเงิน
เเล้วเธอก็ได้เป็นพี่เลี้ยงเด็กในบ้านหลังหนึ่ง
ซึ่งเด็กที่เธอรับเลี้ยงเป็นเด็กผู้ชายใส่หมวก พ่อเเม่ของเด็กต้องออกไปข้างนอกบ้านตอนกลางคืน เเละนางเอกต้องดูเเลเด็กคนนี้ เเล้วนางเอกก็เจอเหตุการ เเปลกๆ
"สรุปสั้นๆที่จำได้นะค่ะ คือ เด็กคนนั้นเป็นปีศาจคะ มี เขา สองข้างบนหัว เเละ กินเนื้อดิบเป็นอาหาร มีเนื้อเยอะเเยะ ที่เเช่ไว้ในตู้เย็นคะ"
เนื้อเรื่องประมานนี้คะ จำได้ว่าเคยดูนานเเล้ว
ใครรู้จักหนังเรื่องนี้ ช่วย บอกหน่อยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่