iPad เพื่อการศึกษา นอกจากบัตรนศ.ใช้อะไรยืนยันได้อีกบ้างครับ

คิดว่าจะซื้อ iPad เพื่อการศึกษาครับ เท่าที่หาข้อมูล Apple จะสุ่มขอหลักฐานว่าเป็นนศ.จริงหรือไม่ ถ้าเกิดเค้าขอหลักฐานมีอะไรอย่างอื่นนอกจากบัตรนศ.บ้างไหมครับที่ใช้ยืนยันได้ ( ตอนนี้มีแค่บัตรนศ.อย่างเดียวครับ )

มีใครเคยโดนสุ่มตรวจบ้างครับและส่งหลักฐานอะไรให้ทาง Apple ไปบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่