อยากสร้างแบรนด์เสื้อผ้า "ผู้ชาย" มีโรงงานไหนรับทำและเก่งของผู้ชายบ้าง ?

สวัสดีครับ ตอนนี้มีแพลนจะเปิดแบรนด์เสื้อผ้าผู้ชายที่ราคาจับต้องได้ (ไม่เกิน1000บาท)

ตอนนี้ลองหามากว่า50โรงงานแล้วครับ ยังไม่มีตรงตามscopeที่ต้องการเลย ส่วนใหญ่จะรับทำเฉพาะแต่ของผู้หญิง หารับทำของผู้ชายยากมากเลยครับ
เสื้อผ้าของแบรนด์จะมีทุกรูปแบบครับ ตั้งแต่เสื้อยืด เสื้อเชิ้ตแขนสั้น-ยาว แจ็คเก็ต กางเกงขาสั้น-ยาว 

Scope ของโรงงานที่ตั้งไว้มีประมาณ 4 ข้อครับ
1. ทำแพทเทิร์นและผลิตเสื้อผ้าผู้ชายได้เก่ง
2. ขั้นต่ำในการผลิตต่อแบบไม่สูงมาก (50-100ตัว/แบบ)
3. ต้องการผลิตเกรด B ราคาการผลิตต่อชิ้นถ้าอยู่ไม่เกิน 150 บาทจะดีมากเลยครับ
4. ตั้งอยู่ในกรุงเทพ/ปริมณฑล หรืออยู่ต่างจังหวัดแต่ต้องมีเซอร์วิสนัดคุยงานในกรุงเทพครับ

รบกวนช่วยแนะนำโรงงานที่มีคุณสมบัติตามทั้ง4ข้อที่ผมได้กล่าวไปด้วยครับ หรือ3ใน4ข้อก็ยังดีครับ รบกวนด้วยครับ ผมตั้งใจทำครั้งนี้มากจริงๆครับ 
เพี้ยนจริงจัง

แสดงความคิดเห็น
Preview