ไปยืดผมเเล้วผมที่งิกใหม่ผมหยิกจะเเก้ยังไงคะ

กระทู้คำถาม
คือก่อนที่เราจะไปยืดผมอะค่ะเราเป็นคนที่ผมตรงเเต่ฟูค่ะตอนปิดเทอมเเม่ก็เลยบอกว่าให้บองไปยืดผมดูค่ะกูเลยลองไปยืดดูเเล้วพอผ่านไปประมาณ1-2เดือนผมที่งอกใหม่มันหยิกค่ะคือช่างอะค่ะเขาโกงเราเเม่บอกเพราะเขาเอาน้ำยาเเพงๆมาผสมกับน้ำยาถูกๆค่ะเพราะว่าวันนั้นเราป้าเเม่ไปทำพร้อมกัน3คนเขาก็คิดว่าอาจจะเปลืองมีใคนเจอปัญหาเเบบเราบ้างเเล้วเกิดจากอะไรมีวิธีเเก้ไขไหมคะช่วยเราหน่อยค่ะ😞
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่