มีใครได้เรียน/เคยเรียนคณะสาถาปัตย์(หลัก)ที่ประเทศจีนบ้างมั้ยคะ? อยากขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

คือว่าเรามีแพลนอยากไปเรียนคณะและสายนี้ที่จีนแต่เพื่อนบอกว่าจีนเค้าไม่ค่อยเก่งด้านนี้ สอนก็แตกต่างจากประเทศไทยอย่างสิ้นเชิงด้วย อยากรู้ว่า ถ้าเราไปเรียนที่จีนจะเป็นการตัดสินใจที่ดีมั้ย?การสอนเค้าโอเคหรือป่าว? ช่วยแนะนำเราทีนะคะ ปีหน้าก็จะจบม.6แล้ว เราอยากรีบตัดสินใจซะตอนนี้เลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่