ปกติ Finance ธนชาติ มีบริการเปลี่ยนเลขป้ายทะเบียนรถ(กทม)ให้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่

พอดีรถติด Finance ธนชาติครับ มีความประสงค์จะเปลี่ยนเลขป้ายทะเบียนรถใหม่

(เราจองเลขทะเบียนใหม่เอง) แล้วให้ Finance ธนชาติ ไปขนส่งดำเนินการเปลี่ยนเลขป้ายทะเบียนรถให้ไหมครับ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ 

บาง Finanace >> เราต้องยืมเล่มทะเบียนออกไปเอง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ต้องลองโทรถามดู น่าจะมีค่าบริการหลักร้อยหลักพัน
แสดงความคิดเห็น
Preview