ฟังเพลงใน Apple music ไม่ได้

กระทู้คำถาม
เมื่อวานยังดี ๆ อยู่เลยค่ะ พอมาวันนี้ฟังไม่ได้เลย

ตอนแรกฟังได้บางเพลงค่ะ ส่วนบางเพลงที่ฟังไม่ได้ มันมี pop up ขึ้นมาว่า This Apple ID is only valid for use in the Thai Store. หาวิธีแก้ตามในเน็ตแล้วก็ยังไม่หายค่ะ เลยลองปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ ปรากฏคราวนี้หนักกว่าเดิมอีกค่ะ กลายเป็นฟังไม่ได้เลยสักเพลง เพลงใน playlist ที่เคยโหลดไว้แล้วก็ฟังไม่ได้ แถมคราวนี้ไม่มี pop up อะไรเด้งขึ้นมาอีกเลย คือเปิดไม่ได้ไปเลยค่ะ ทำยังไงดีคะ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่