ความรักของผม

ครั้งแรกที่เจอเค้าล่าสุดเลยย 4 มิถุนายน เค้าเหรอตอนนั้นผมเมามากออกจากผับมารู้สึกว่าผมอยากรู้จักเขาตั้งแต่ในผับเลยนะ555เป็น ผญ สักลาย นั่นแหละเสปคผม แล้วผมก็เป็น นักเรียนตำรวจด้วยนะ555รู้ว่าเขาน่ารักดีน้ะผมไม่รู้ว่าผมชอบเขาตรงไหนแต่ก็บอกว่าน่ารักแหละ 555เขาเป็น ผญ ที่น่าค้นหา รักเพื่อนรักพี่น้อง ผมไม่รู้เรื่องอะไรของเขาเย้อะหรอก แต่บางทีผมก็สำผัสถึงความรู้สึกที่ผมอยู่กับเขาสองต่อสองที่หน้าผับครั้งแรก จะว่าซาดิสก็ไม่ใช่ เค้าชอบกัดอ่ะ มันน่ารักกับผมมาก555 บทความนี้ที่ผมเก็บไว้ถ้าวันนึงผมไม่ใช่คนที่เขารักหรือคู่ของเขา แต่ผมจะจำไว้ว่าความรู้สึกครั้งนี้ มันรู้สึกดีมาก ถึงเขาจะมีคนคุยของเขา ผมก็ยินดี และขอบคุณที่ทำให้ผมใจฟูขึ้นมาอีกครั้ง เป็นแรงบัลดาลใจให้ผม ยามผมรู้สึกเหนื่อยก็จะเอารูปเขามาเปิด ใจนึงก็คิดนะว่าผมจะชนะใจเขา ก่อนที่จะมาชอบเค้าผมก็เจ้าชู้คนนึง เจ้าชู้มากด้วย มันเป็นความรู้ที่ถ้าไม่มาเป็นผมไม่รู้หรอก ผมทิ้ง ผญ ทุกคน เพื่อมาเสี่ยงกับเค้า ฟังดูอาจจะรู้สึกน้ำเน่าหน่อย555 นั่นแหละน้ำเน่า ความรู้สึกครั้งนี้ถึงจะเป็นหลงหรือจะเป็นรัก อยากจะขอให้ผมจำความรู้สึกครั้งนี้ตลอดไป For Tong พะเยา

จาก ฟอร์ด' เฟ้อะ
แสดงความคิดเห็นเรื่องของผมได้นะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่