ม.ศรีปทุม & ม.รังสิต & ม.กรุงเทพ

สวัสดีค่ะ ปีหน้าเราจะเรียนจบแล้วค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
   แล้วเราอยากศึกษาต่อมหาวิทยาลัยเอกชน เพราะน่าจะไม่ติด ม.รัฐ แหละมั้งงงงงงง  สาขาที่จะเรียนคือ การโรงแรมค่ะ สาขานี้มีทั้ง 3 มหาวิทยาลัยเลย ประเด็นคือ เราไม่รู้ว่า ม. ไหนเด่นกว่ากัน  เลยมาตั้งกระทู้ให้พี่ๆหรืออาน้าลุง ในนี้ช่วยตัดสินหน่อยค่ะ ว่า ม. ไหนดีเพี้ยนสะอื้น
.
*สำหรับใครที่สงสัยว่าเรามีเงินเรียน ม.เอกชน หรอ คำตอบคือ เราจะ กู้ กยศ.ค่ะเม่าเหม่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่