HOW TO ทำยังไงให้ลดความขี้ระแวง

คือช่วงนี้ผมเป็นคนขี้ระแวงมากกลัวว่าแฟนจะมีคนอื่น เพราะช่วงนี้เป็นช่วงกีฬาสีของรร. และแฟนเป็นพี่สีเลยต้องสนิทกับรุ่นน้องเป็นธรรมดา แต่ผมก็กลัวว่าแฟนผมจะมีคนอื่นซึ่งแฟนผมก็ไม่มีเวลาให้ผมด้วย
ในเฟสแฟนผมก็กดห่วงใยกดรักให้รุ่นน้องในสีเดียวกัน พอผมพูดเรื่องนี้กับเค้าไป เค้าก็พูดมาว่าให้แยกแยะให้ออก งานคืองาน ซึ่งผมก็พยยามคิดว่ามันคืองานแต่ผมคิดแบบนั้นไมได้เลย ผมไม่อยากชวนเค้าทะเลาะ เพราะทะเลาะไปเค้าก็บอกกับผมว่าจะเลิกและช่วงนี้แฟนผมก็เปลี่ยนไป ตอบแชทผมช้าขึ้นมากๆ ผมจะทำไงดีครับ ตอนนี้คิดมากจนนอนไม่หลับหลายคืนเลยอมยิ้ม40
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่