ดูข้อมูลการลงทุนในกองทุนรวม ผ่าน TMB touch ยากจัง

กระทู้คำถาม
ไม่แน่ใจว่ามีผมคิดอยู่คนเดียวรึเปล่าว่าแอพส์ TMB touch ใช้ดูข้อมูลเกี่ยวกับพอร์ตกองทุนรวมยากมาก
หลักๆคือ ไม่แสดงให้เห็นภาพรวมของทั้งพอร์ตว่ากำไรหรือขาดทุนเท่าไหร่ ทำได้แค่เข้าไปดูกองทุนแต่ละตัวเอง
แล้วเวลาดูก็ต้องกดเข้าไปดูทีละตัว ไม่มีหน้าแสดงให้เห็นบวกลบของแต่ละกองพร้อมๆกัน 

หรือผมใช้ไม่เป็นเอง ถ้าเป็นกรณีนี้รบกวนชี้แนะด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่