แนะนำเพลงไปแข่งเต้นหน่อยค่ะ

คือว่าทีมเราจะไปแข่งเต้นในเดือนหน้า ซึ่งเราพึ่งดลับมาเต้นหลังจากไม่ได้เต้นหลายปี เลยไม่รู้ว่าจะตัดยังไงให้มันเข้ากัน เพราะเขาบอกไม่เกิน 6 นาที ตอนนี้เราเล็ง aespa ค่ะ แต่ไม่รู้จะตัดเพลงยังไงอะไรเพิ่มอีกให้มันเข้ากัน  ใครพอมีเพลงแนะนำฝากด้วยนะคะ ตอนนี้เราใช้ท่อนแรกๆเป็นอินโทรของ aespa แล้วก็ตามด้วยเพลง black mamba จนจบ รวมๆแล้วมัน 3 นาที 34 วินาที อยรกได้ประมาณ 4 นาทีกว่าๆ แต่ไม่รู้จะเอาเพลงอะไรให้มันเข้ากันดี😭 :/เขาให้แค่เพลงเกาหลีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่