ทุกคนคะ มีใครรู้บ้างมั้ยคะว่าสร้างอิโมจิไลน?ยังไงคือเราอยากลองสร้างดูแต่ไม่รู้ว่าต้องลงงานและขายที่ไหนอ่า??

คือเราลองไปหาๆมาดูแล้วอ่ะค่ะมันก็มีเจียนอยู่แบบว่ากดไปตรงลงทะเบียนใหม่บลาๆๆแต่เราไม่รู้ว่าไอลงทะเบียนใหม่มันอยู่ตรงไหน เว็บอะไร ที่ไหน??อะไรงี้อ่ะค่ะ แล้วเราต้องไปลงงานที่ไหน;-; คือเราอยากลงอิโมจิแต่มันมีแต่สติกเกอร์ไลน์ที่เราพอทำเป็น....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่