สอบชิงทุนทหารผ่านศึกของพ.ศ.2562

ขอสอบถามคนที่สอบของทุนทหารผ่านศึกเมื่ิอปีที่แล้วหน่อยคะ แนวข้อสอบออกแบบไหนคะหนูจะได้เตรียมตัวถูกเพราะเป็นครั้งแรกของหนูที่พ่อและแม่ได้ให้ไปสอบชิงทุนเพราะหนูไม่ค่อยมีความมั่นใจในตัวเองเวลามีเรื่องที้เกี่ยวกับทุนหนูจะประมาณตลอดจนพลาดมาหลายครั้งไม่เคยทำให้พ่อแม่ภูมิใจในลูกคนนี้สักทีหนูเลยอยากสอบให้ได้ให้เป็นของขวัญพ่อแหละแม่จะได้ช่วยแบ่งเบาภาระพ่อแม่ได้บ้างคะ
#ถ้าใครที่เคยสอบเมื่อปีที่แล้วแล้วเห็นข้อความนี้ขอช่วยบอกแนวข้อสอบให้หน่อยนะคะ😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่