ซื้อแหวนเพชร มา 4xxxx เพชรเม็ดเล็กๆรอบตัวแหวน หลุด 2 ครั้ง ในรอบ 1 ปี ปกติไหมคะ?

ซื้อแหวนเพชร มา 4xxxx เพชรเม็ดเล็กๆรอบตัวแหวน หลุด 2 ครั้ง ในรอบ 1 ปี ปกติไหมคะ?

มันจะมีเม็ดใหญ่ตรงกลาง แล้วก็เป็นเพชรเม็ดเล็กๆ
รอบๆแหวน ตอนนี้ส่งซ่อมอยู่ค่ะ ใส่แปบๆเพชรหลุดอีกละ

เค้าบอกไม่ควรใส่เล่น ให้ใส่เฉพาะออกงาน - -" แต่เราใส่ติดมือตลอด

ปรึกษาด้วยแบบอนาคตขายต่อ หรือจำนำมันจะพอได้ราคาไหม?
เป็นแหวนซื้อใส่เอง อยากได้ความรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับงานจิวเวอรี่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview