แหล่งขายซีดีเพลงมือสองในกรุงเทพ ยังเหลือที่ไหนอยู่บ้างครับ

ตอนนี้กำลังเก็บสะสมซีดีเพลงมือสองโดยเฉพาะแนวเพลงลูกทุ่งอยู่ ไม่ทราบว่าร้านในกรุงเทพที่ยังมีซีดีเพลงมือสองขายอยู่ ยังมีที่ไหนบ้างครับ
ที่ทราบๆมาCdมือสองที่มีขายเยอะๆจะมีที่ร้าน CKV ย่านมีนบุรี แต่ก็ไกลบ้านผมพอสมควร(อยู่ย่านหนองแขม)
อยากได้โซนฝั่งพระนครหรือที่เดินทางสะดวกๆหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่