ชวนลูกเก็บผักริมรั้วทำต้มจืดตำลึงเต้าหู้หมูสับกินกัน แนะนำอีกกิจกรรมดี ๆ ที่ทำร่วมกับลูก ๆ ค่ะ ชีวิตแม่บ้านลูกสอง

ผักตำลึงริมรั้วที่คุณตาปลูกออกยอดดกเชียวค่ะ แม่กิ๊กเลยชวนเด็ก ๆ มาเก็บผักทำต้มจืดกินกัน

หน้าตาต้มจืดที่ทำเสร็จแล้วค่ะ วันนี้สั่งไก่ย่างห้าดาวมากินด้วยอร่อยสุดยอดไปเลยค่าาา

ส่วนวิธีการทำดูคลิปนี้เลยค่ะ ลูกสาวแม่กิ๊กทำหน้าที่เป็นตากล้องด้วยน๊าาา ใครฝึกทำแล้วอร่อยเหมือนแม่กิ๊กบ้าง มาเม้นบอกกันได้นะคะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่