คุณเมนใครใน TREASURE !!!

ออกตัวก่อนว่าเพิ่งเป็นทึเม เพราะเพลง MMM (เพิ่งตามไม่กี่วันแต่เอาออกจากหัวไม่ได้5555) ตอนแรกเกือบโดนตกตั้งแต่เพลงเดบิวต์ละ แต่ส่วนตัวมีวงที่เมนอยู่แล้วค่ะ แต่อดใจในความน่ารักของเมมเบอร์ทุกคนไม่ไหวจริงๆ!! ตอนนี้เลยอยากรู้ค่ะ ว่า..ใน Treasure ใครที่คนชอบเยอะสุด มีเมนเยอะสุด ต่างประเทศ ในไทยอยากรู้หมดเลย ฉะนั้นเอาในไทยก่อน เมมเบอร์คนไหนจะ Popular ในไทยกันน้าา มาโหวตกันเถอะค่ะ อยากรู้! ส่วนตัวเมนพี่ใหญ่ของวง ฮยอนซอกกี้!! เราชอบไลน์เต้น ชอบคนเต้นเก่ง แต่ใน Treasure เต้นเก่งทุกคนเลยย แต่เจ้าซอกมีเอกลักษณ์และชอบความแงวๆของซอกด้วยค่ะ

คืออยากรู้อีกอย่างด้วย ทำไมแฟนคลับถึงเรียกว่าทึเมคะ?

ปล เมนเยอะกันล่ะสิ55555 เลือกได้คนเดียวน้าา จะได้รู้แบบแน่ชัดไปเลยย 

ปล 2 ในโพลขออนุญาตไม่ใส่รูปนะคะ เพื่อไม่ให้เป็นการตัดสินใจยากขึ้นกว่าเดิม55555555555 

ปล 3 สัญลักษณ์ ถ้าใส่ผิดขออภัยนะคะ เพิ่งเป็นทึเมค่าา
*** ปิดโหวต วันที่ 24 มกราคม พ.ศ.2564 เวลา 00:42:33 น.
1. คุณเมนใครใน Treasure !!!
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่