[CR] sasi sugar rush lip tint ลิปเนื้อน้ำ สีน่ารักจนอดใจไม่ไหว

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน
ลิปที่ต่อจะเอามารีวิวในวันนี้ คือ Sasi Sugar Rush Lip Tint 
ลิปทินท์เนื้อน้ำ สีสวยสดใส ให้ความสดชื่น 
เนื้อลื่นเรียบเนียน พร้อมบำรุงริมฝีปากให้แลดูสุขภาพดี
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
Sasi Sugar Rush Lip Tint มีทั้งหมด 5 เฉดสี
มาในรูปแบบแท่งน่ารักเหมือนขนม
ด้านในก็จะเป็น ปลายจิ้มจุ่มค่ะ
ต่อชอบเนื้อลิปที่ทาไปแล้วคงความฉ่ำวาว
ไม่แห้งตึง ไม่ตกร่อง
ให้ความชุ่มชื้นได้ดี แต่ไม่เหนียวเหนอะหนะ
เนื้อลิปดีค่ะ
ทาง่าย กลบสีปากสนิท คงความฉ่ำวาว
และ ถ้าเราใช้มือแตะเบาๆ หรือใช้แปรงเบลนๆ จะดู matte ขึ้นค่ะ
ต่อชอบในความฉ่ำวาวที่ฉ่ำตลอด
แต่ถ้าใช้ทิชชู่ซับแบบในรูปก็จะดูแมทขึ้น ออกสีชัดขึ้น
ตามสไตล์ lip tint ค่ะ
และต่อลองใช้ทิชชู่เปียกเช็ดดูความติดทน
ก็อย่างที่เห็นเลยค่ะ มีหลุดออกไป เหลือสีที่ติดกับผิวแบบจางๆค่ะ

เป็นอย่างไรบ้างคะ
เพื่อนๆ ชอบสีไหนเป็นพิเศษหรือเปล่า
มาคุยกันน้าาาา
ขอบคุณทุกท่านที่รับชมกระทู้นี้ค่ะ
สวัสดีค่ะ

ชื่อสินค้า:   Sasi by srichand
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่