อยากมีแฟนเเต่ก็ไม่อยากมีเเฟนมีใครเป็นเเบบนี้มั้ยคะ?

คือจริงๆมีคนที่ชอบอยู่คนนึงค่ะ(กำลังคุย)เราอยากมีเเฟนค่ะเเต่อีกใจนึงก็ไม่ได้อยากมี      T Tคือเราเป็นประเภทที่เเบบถ้ามีคนมาชอบก่อนเราจะไม่ค่อยโอเครกับเขาเท่าไหร่ คือเราต้องเป็นฝ่ายชอบเขาก่อนเเล้วค่อยคุยให้เขาชอบกลับ เเต่ประเด็นคือเรากลัวว่าเขาจะขอคบด้วย ถ้าไม่ตอบตกลงก็กลัวเขาจะหายไปค่ะ ;-; เราควรบอกเขายังไงดีคะ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่