บอกช่างตัดทรงได้อีกทรง

สวัสดีค่ะนี่เป็นกระทู้แรกของเรา คือวันนี้เราไปตัดผมมา ไม่ได้จะตัดสั้นแค่จะตัดให้มันเป็นทรงเพราะผมไม่เป็นทรงก็เลยรูปในอินเทอร์เน็ตแล้วเอาไปให้ช่างตัดผมดู ช่างตัดผมก็โอเค ผมเรายาวประมาณกลางหลัง ตอนนี้สั้นมากแล้วก็บางมาก เพราะช่างสไลด์ให้เยอะมาก เฟลมากๆค่ะนอนไม่หลับก็เลยมาตั้งกระทู้ ช่างบอกว่าผมหนาแบบเราไว้ผมยาวไม่สวยตัดผมสั้นแบบนี้สวยกว่า นี่สวยแล้วหรอ ขอวิธีเร่งผมยาวหรือวิธีทำใจหน่อยค่ะเฟลมากๆนอนไม่หลับเลย เดือนหน้าก็จะรับปริญญาพี่บัณฑิตแล้วอยากถ่ายรูปสวยๆ เศร้าาาาาาา😓😓😓😓😓ใครปัญหาเดียวกัน ทักมาปลอบกันได้นะ แงๆๆๆๆๆไม่เป็นไร
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เป็นใจกำลังใจให้นะครับ เพี้ยนหัวเราะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่